Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยทีครับ asus F8SN เอ็มหลุดตลอดเลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยทีครับ asus F8SN เอ็มหลุดตลอดเลย

เพิ่งถอย asus F8SN-4P03C มาเมื่อวานครับ 39900 บาท free vat ที่พันทิพ

ลองใช้เครื่องมา 1 คืน โดยรวมก็โอเคครับ แต่มีปัญหาอยู่อย่างเดียว คือ

เล่น MSN แล้วหลุดตลอดเลย เน็ตก็ไม่ได้มีปัญหานะครับ เล่นเน็ตได้ปกติ และออนกับ

พีซีก็ออนได้ เล่นได้ปกติ แต่เล่นกับโน๊ตบุ้คที่ซื้อมาใหม่ หลุดตลอดเลย

ลอง Recovery แล้วนะครับ ก็ไม่หาย MSN ก็ลองทั้งเวอร์ชั้น 8.1 กับ 8.5

แล้วก็มีปัญหาเหมือนกันครับ ใครรู้วิธีแก้ไขมั่งครับ ปวดหัวมากมายละ T_T

ปล.ใช้ windows vista นะครับ

เล่นMหลุดไม่เกี่ยวกับเครื่องครับ

Comment

โดนไวรัส ครับพี่น้อง ถ้าโปรแกรม Remove MSN มาลบจบแล้วล่ะครับ

Comment

ไวรัส แหง๋ เลย,,ตัวนี้โดน กันเยอะ

Comment

ไวรัสอะไรหรอครับ มีวิธีแก้ไขยังไง ช่วยบอกทีครับ

Comment

Working...
          X