Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ CPU COOLER ให้ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำ CPU COOLER ให้ทีครับ

ผมใช้ Q6600 กะลากไปซัก 3.00 พอ อยากทราบว่าใช้ CPU COOLER ตัวไหนดีครับถึงจะเอาอยู่

ที่เล็งๆไว้นะครับ
    1. thermalright ultra 120 extreme
    2. zalman cnps 9700 led
    3. zalman cnps 8700 led

หรือมีใครแนะนำตัวอื่นก็บอกได้นะครับ

นี่เป็นการ oc ครั้งแรกของผมครับ ก็เลยอยากสอบถามพี่ๆทุกท่านหน่อยครับ รบกวนด้วยครับ ขอบคุณมากครับ

กาเบอร์ 1 คับ^^"

Comment

เหมือนกันกะลังซื้ออันที่1อยุ่เลยมีแต่คนบอกว่าเย็น และก้เล้งอีกอันนึง hr-01

Comment

3.0 ไม่ต้องเปลี่ยนซิ้งหรอกครับ ซิ้งเดิมเอาอยู่ ไฟ1.37 ก็ไหวครับ

Comment

3.0 ไม่ต้องเปลี่ยนซิ้งหรอกครับ ซิ้งเดิมเอาอยู่ ไฟ1.37 ก็ไหวครับ
          จิงหรือเปล่าครับ ผมลากมา 2.7 แล้ว อุณหภูมิ 45 เลยไม่แน่ใจ ถ้าเอาอยู่จะได้สบายใจไปลากต่อ

Comment

ultra 120 extreme....เท่านั้น

Comment

HR-01 เย็นจับใจครับ สวยด้วย

Comment

IFX-14 คร้าบ ไม่ก็ 120ultra xtreme

Comment

ขอบคุณทุกท่านมากครับ

Comment

Working...
                  X