Announcement

Collapse
No announcement yet.

ฮาดดิส External เป็น Access is denied

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ฮาดดิส External เป็น Access is denied

ฮาดดิส External เป็น Access is denied

ซื้อมาได้ไม่นาน ครับเป็น ของบริษัท มันมีอาการแบบ นี้ 2 ครั้งแล้ว ครั้งแรกเป็น ใน7 วันก็ส่งไปบอกไม่เอา ขอใหม่ มันก็ ซ่อมาให้ หายไปได้พักนึงครับ พอมาซักพักนึง ก็เป็น อีกครับ ไม่ทราบว่ามันเป็นที่อะไร แล้วจะแก้ไขไงดีครับ

อันนี้ภาพครับ

Comment

เป็นของบริษัทท่านเหรอคับ
      ดูเหมือนเครื่องคอมที่ท่านใช้มัน lock ไว้ไม่ให้ user
      ทำการแก้ไขเปลี่ยนแปลงอารายกับตัวข้อมูลที่นอกเหนือไปจากของตัว user เอง
      ลองปรึกษาแผนก IT ดูคับ

Comment

Working...
      X