Announcement

Collapse
No announcement yet.

จัดสเปกโน๊คบุคให้หน่อยคับ งบ 15000 ไว้เล่นเกมส์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จัดสเปกโน๊คบุคให้หน่อยคับ งบ 15000 ไว้เล่นเกมส์

เอาไว้ใช้เล่นเกมส์อ่ะครับบบบ

ช่วยจัดให้หน่อยละกันนะครับ

ขอบคุณมากครับ

จะประกอบโน๊ตบุ๊คเองเลยเหรอ อิอิ

Comment

ป่าวครับ ซื้อจากร้านให้เขาประกอบให้อ่ะครับ

Comment

ที่ใหนครับ รับประกอบโนตบุค

Comment

โน๊ตบุ๊คมีประกอบด้วยหรอครับ

แล้วเกมส์ที่เล่นเป็นแนวไหน ถ้ากราฟฟิกหนัก 15kเอาไม่อยู่หรอกครับ

Comment

DELL ไงครับ Notebook สั่งได้

ปล. แพงสัด..!!

Comment

Dell studio 1.5 เลย เล่นเกมสบายๆ เครื่องละเกือบๆ40000 เท่านั้นเอง

Comment

DELL ไงครับ Notebook สั่งได้

ปล. แพงสัด..!!

55555555555+ ได้ใจๆ ได้ใจจริงๆ

Comment

Working...
                X