Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามหน่อยครับ VGA Winfast GTX260หาซื้อได้ที่ไหนในเชียงใหม่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามหน่อยครับ VGA Winfast GTX260หาซื้อได้ที่ไหนในเชียงใหม่ครับ

ถามหน่อยครับ VGA Winfast GTX260หาซื้อได้ที่ไหนในเชียงใหม่ครับ

วอนท่านที่รู้ตอนหน่อยนะครับมะวานปัยซื้อมาแต่ร้านเค้าบอกว่าของหมดอะครับ
    ผมปัยซื้อที่พันทิย์อะครับคัยมีที่อื่นมาแนะนำกันหน่อยนะครับ (ในเชียงใหม่นะครับ)
    ขอบคุณมากเลยครับ

แล้วไม่โทรไปถามร้านที่เชียงใหม่ละครับ ท่าน

Comment

ผมไปซื้อมามะวานแล้วไงครับแต่ กร์ดจอ ของมันหมด
      ผมจัยร้อนอยากได้ไวๆเลยถามเนี่ยไงครับคือผมไม่รู้เลยร้านไหนมี
      คัยรู้บอกทีนะครับเอาเบอร์ก้อได้เด๋วจะโทรปัยถามครับ

Comment

Working...
      X