Announcement

Collapse
No announcement yet.

สั่งของทางอินเตอร์เน็ต

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สั่งของทางอินเตอร์เน็ต

อยากจะถามว่า ถ้าจะซื้อคอมฯ โดยสั่งผ่านทางอินเตอร์เน็ต เพื่อนๆ จะสั่งจากที่ไหนครับ
    ขอความเห็นและประสพการณ์ด้วยครับ

ซื้อคอมเลยเหรอคับ O o ซื้อคอมนี่ไม่รู้แฮะแต่ถ้าHardware หละก็ www.thanni.com คับแต่เด๋วนี้เห็นคนบ่นว่าส่งช้านะคับก็ลองๆดูคับ

Comment

ส่งช้ารับฟรีอะป่าว

Comment

thanni ไม่ใช่ส่งช้าครับ แต่ทำงานกันห่วย ต้องรอเมล์ไปมา โทรกันไม่ได้ โอนเงินไปแล้วบอกของหมดก็มี

ถ้า advice ยังพอถูไถ

Comment

Originally posted by execute View Post
          ส่งช้ารับฟรีอะป่าว
          ไม่ใช่ Pizza นะ อิๆๆ

Comment

Originally posted by tassapon View Post
            thanni ไม่ใช่ส่งช้าครับ แต่ทำงานกันห่วย ต้องรอเมล์ไปมา โทรกันไม่ได้ โอนเงินไปแล้วบอกของหมดก็มี

ถ้า advice ยังพอถูไถ
            ตามนี้เลยครับ thanni ไม่มีโทรศัพท์ ส่งเมล์ถ้าหลั 4 โมง พรุ่งนี้ถึงตอบครับ Advice ถึงแม้จะ... ก็ยังติดต่อง่ายกว่าอ่ะนะครับ -*- (โดนมาเองถึงรู้อ่ะครับ เหอๆ)

Comment

thanni advice com7 asys อันแรกครั้งเดียว อันที่สองก็ใช้ได้ครับ ที่สามกับที่สี่นี่ช้ากว่าที่สองนิดนึง แต่ชื่อเสียงดีกว่าครับ

Comment

คอมเจ็ด ครับ

Comment

thanni สั่งตั้งแต่วันที่ 2 จนวันนี้ก็ยังไม่ได้ของ mail ไปหากี่รอบ ก็เงียบหมด สงสัยไม่อยากขายของแล้วล่ะครับ
                  ร้านอื่นมีให้เลือกอีกเยอะ คงจะเป็นครั้งสุดท้ายกับ thanni ล่ะ

Comment

ไม่ด้กระทู้นี้ก่อน เซ็งเลย นี่โอนเงินไป 3 วันแล้ว

Comment

ผมคงเลิกสั่งเลย ติดต่อทางเมล์แย่สุดๆๆ

Comment

ผมสั่งประจำ Advice ไม่เคยมีปัญหาครับ ประมาณ 2-3 วัน ได้รับของ อยู่ จ.กระบี่ ครับ สั่งของทาง Fax ครับ ดูราคาในเวปแล้ว พิมพ์รายการสั่งของ เสร็จแล้วส่ง แฟกซ์ครับ 02-9510651 ส่วนเวปอื่นที่เคยสั่งก็ไม่เคยมีปัญหาครับ Com7 9Final และ 4System ส่วน Thanni และ JIB ไม่มีประสบการณ์ครับ

Comment

ค่าส่ง สงสัยจะบานครับ เค้าคิดเป็นน้ำหนักด้วย มาซื้อเองดีกว่ามั้ย

Comment

Working...
                          X