Announcement

Collapse
No announcement yet.

ATI 9.x CCC ใน vista ผมไม่มี ???

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ATI 9.x CCC ใน vista ผมไม่มี ???

VISTA มันไม่มี ccc.exe เหรอครับ
    ใช้งานได้ปรกติอยู่แต่ช่วงนี้ไม่ได้ลองเกมโหดๆ แต่ The Last Remnant ก็เล่นได้ปรกติครับ

เมนู Tray/ContextMenu ไม่มีครับ
    ลอง Search ccc.exe ไม่มีในเครื่อง

แต่ที่ XP มีปรกติ (เอาตัวไดร์ฟเวอร์ไปให้เขา)

โหลดจาก AMD / GURU

มีจิ - -

ไม่มี มันร้อนนะขอบอกมันจะไม่ลด ความเร็ว ลง ตอนอยู่เฉยๆ

ร้อนนะครับ ลองโหลดใหม่ดูโหลดผิดตัว ชัว

Comment

- -"

กลับไปห้อง vga ละ รู้ปัญหาละ แต่แก้ไงนี่ดิ
      Last edited by alice; 28 Mar 2009, 15:52:42.

Comment

Working...
      X