Announcement

Collapse
No announcement yet.

supply ของ DTECH ทำไมมันถูกจังครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• supply ของ DTECH ทำไมมันถูกจังครับ

เห็น 650 Watt แค่ 770 บาท เองอะครับ
    700 Watt 970บาท เองอะครับ
    เห็นมันถูกมันจะจ่ายไฟได้ประมาณเท่าไหร่ครับ

พอใช้ได้
    เอาวัตเยอะไว้ก่อนครับ ได้เปรียบ (ติดประกัน ซัก 1-2ปี อุ่นใจละ)
    คุ้มละ 1000฿ นะ

Comment

D-tech มันประกัน 1 ปีหนิครับ โดยรวมก็ ok ครับ เอารุ่น 2 พัดลมน่ะครับ

Comment

อย่างน้อยก็ดีกว่า psu ติดเคสล่ะครับ

Comment

ดีนะครับซื้อให้น้องใช้ 650W 1000 นิ่งดี โหลดอุปกรณ์ได้เต็มที่ครับ

Comment

ใช้ 450W ตัว 2 พัดลม เปิดเครื่องไว้โหลดบิตพักวันละ 2 ชั่วโมงมา 2 เดือนเเล้ว ไม่เคยงอเเงเลยครับ

Comment

450w 350 บา ท
              ใช้มาสามเดือนและ ไม่มีปัญหา อ่ะ

Comment

ใช้450W มา2เครื่องใช้ไป2ปี ไม่มีปัญหาเหมือนกันคับ

Comment

ใช้โนเนมมา 6ปีละ เปลี่ยนพัดลมไปรอบเดียว ตอนนี้ยังใช้ดีอยู่เลย...

Comment

วัตต์เยอะจนน่ากลัวว่าไฟจะมากไปหรือเปล่าสำหรับคอมธรรมดาๆ...ราคาก็ต่ำดีจนน่ากลัววัตต์ละบาทกว่าๆ...

Comment

Working...
                    X