Announcement

Collapse
No announcement yet.

ระหว่าง p31 DS3L กับ P35 DS3L ถ้าไม่เกี่ยงราคา เอาตัวไหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ระหว่าง p31 DS3L กับ P35 DS3L ถ้าไม่เกี่ยงราคา เอาตัวไหนดีครับ

ทั้ง 2 ตัวไม่มี vga onboard ใช่มั้ยครับ

เรื่องการคล็อกตัวไหนทำได้ดีกว่ากันครับ

กำลังตัดสินใจซื้อ ช่วยแนะนำหน่อยครับ ขอบคุณครับ

ดัน รอผู้รู้

Comment

ดันอีกอยากรู้

Comment

ช่วยหน่อยครับ ผมเห็น p35 DS3L มีพอร์ตคล้ายหัวVGA อนาล็อก เลยไ่ม่แน่ใจ ช่วยตอบหน่อยครับ

Comment

ช่วยดันอยากรู้ ผู้รู้ไปเดิน commart กันมั้งหรือยังไม่ตื่น อิอิ

Comment

Originally posted by ShutterV View Post
            ทั้ง 2 ตัวไม่มี vga onboard ใช่มั้ยครับ

เรื่องการคล็อกตัวไหนทำได้ดีกว่ากันครับ

กำลังตัดสินใจซื้อ ช่วยแนะนำหน่อยครับ ขอบคุณครับ
            ครับไม่มี ออนบอร์ด นะ
            P35 แจ่มสุด

Comment

p35 ครับ

Comment

แล้วพอร์ต ฟ้าๆ ของ P35DS3L ข้างๆ พอร์ตปริ้นเตอร์นี่มันพอร์ตอะไรครับ

Comment

ถ้าไม่เกี่ยงงบจริงๆผมว่าเพิ่มอีกนิดข้ามไปเล่น P35-DS3R ไปเลยดีกว่าครับ

Comment

Originally posted by ShutterV View Post
                    แล้วพอร์ต ฟ้าๆ ของ P35DS3L ข้างๆ พอร์ตปริ้นเตอร์นี่มันพอร์ตอะไรครับ
                    com port ครับ เป็น Port ที่เก่าแล้วแทบไม่ได้ใช้กันในปัจจุบัน

Comment

Working...
                    X