Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเคยซื้อของผ่านเวป Bigitshop บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเคยซื้อของผ่านเวป Bigitshop บ้างครับ

ใครเคยซื้อของผ่านเวป Bigitshop บ้างครับ เวปใหม่ของ7com อ่ะครับ นี่ผมสั่งคอมไปชุดนึง โอนตังเป็นอาทิตย์ แล้วยังไม่ได้เลย ทำไงดีครับ กังวลมากครับ โอนไปหมื่นกว่าๆ

ลองโทรไปถามดูสิครับ

แล้วก็เอาหลักฐานการโอนเงิน แฟ็กซ์ไปให้บริษัทมันดูด้วยครับ

ผมคิดว่า เกิน 3 วัน มันแปลกๆ ยังไงอยู่นะครับ

Comment

แจ้งไปแล้วครับ แล้วโทรไปวันนี้ บอกว่าสิ้นค้ามาจากหลายที่ กำลังส่งวันนี้ เมื่อวานก็พูดแบบนี้ เฮ้อเศร้า

Comment

Working...
      X