Announcement

Collapse
No announcement yet.

**`ใครมีหนังสือ GM 2000 มั่งคร้าบบบ`เล่ม...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• **`ใครมีหนังสือ GM 2000 มั่งคร้าบบบ`เล่ม...

หน้าปกดำๆ อ่ะครับ ไม่แน่ใจว่าเดือน October,November,December 2007
    ที่มี Review เกี่ยวกับลำโพงยี่ห้อ Nano อ่ะครับ

ท่านใดมีขอซื้อต่อครับ ขอบคุณครับ

งานเลิกละครับ เด๋วมาติดตามต่อพรุ่งนี้ครับ

Comment

เล่มตุลาคม ครบรอบ 11 ปี หน้าปก SONY DAV-IS10 ลำโพง sat คู่ ลูกกอล์ฟ
      home report เป็น YAMAHA Soavo2
      nano มีแต่โฆษณาหลังปกพับครับ
      เอาอันนี้ไปละกัน อิอิอิอิ

www.gmmultimedia.co.th/gm2000

Comment

ขอบคุณมากมายครับลุงอ๊อด

ลุงอ๊อดมีหนังสือป่ะครับ ผมอยู่แถวๆ แยกอ่อนนุชอ่ะครับ
        จะยืมไปถ่ายเอกสารหน่อยครับ หาซื้อไม่ได้เลย -*-

ปล.พอดีซื้อลำโพงยี่ห้อนี้มาอ่ะครับ

Comment

ลองไปดูแผงหนังสือใหม่ด้านหน้า ที่มีพ่วงขายเล่มเก่ายังไม่ตีคืน...น่าจะพอเหลือ
          ที่ เดอะมอลล์ บางกะปิมีร้านนึง มีหนังสือเก่านอก เก่าใน และการ์ตูน

ใจเย็นก็...รองานสัปดาห์หนังสือ/พวกงานเครื่องเสียง
          เอามาลงอยู่แล้วครับ เล่มเก่าที่เปิดดูแล้วไม่โดนใจมาก/หมดแผงก่อน...ผมตามเก็บแบบนี้ ถูกดี

ถ่ายเอกสารไม่น่าเก็บครับ
          ็วันก่อนไปเดิน โรบินสันรัชดา มี nano ลงของเต็มเลย ที่ power buy ชั้นบน

Comment

ขอบคุณครับลุงอ๊อด เด๋วว่างๆ จะแวะไปดูที่เดอะมอลล์ บางกะปิครับ

ปล.เมื่อวันเสาร์เพิ่งไปมา(ไปอมรมศุลกากร)
            เลี้ยวผิดช่อง ดันเข้าช่อง Taxi -*- ต้องไปกลับรถมาใหม่ เกือบครึ่งชั่วโมง -*-

Comment

Working...
            X