Announcement

Collapse
No announcement yet.

ในไทย มีที่ไหน สั่ง notebook ได้นอกจาก dell บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ในไทย มีที่ไหน สั่ง notebook ได้นอกจาก dell บ้างครับ

แล้ว dell xps นี่มี ในไทยรึเปล่าครับ หรือว่า มีแต่ vostro แล้ว Asus g70 นี่ มีให้เลือกอีก หรือว่า ตาม brochure เลยครับ

jib ที่พันธ์ทิพย์หรือเซียร์รังสิต
    siamsofttech ที่พันธ์ทิพย์

จริงๆน่าจะมีอีกครับ

Comment

สั่งเดลตรงได้เลยครับ เบอก็ 1800-006-009 ครับเอาเบอบ้านโทรนะครับ โทรฟรีๆ

Comment

น่าจะมีแค่ dell เจ้าเดียวนะ ในไทย ที่สังประกอบได้

นอกนั้นสั่งนอก

Comment

Working...
        X