Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยู่ต่างจังหวัดเคลมของกับ Synnex ยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยู่ต่างจังหวัดเคลมของกับ Synnex ยังไงครับ

พอดีซื้อ Flash drive
    รุ่น PRETEC "IDISK-TANGO-ECO" 2GB USB Flash Drive USB2.0
    มาตามรูป

มามีอาการเดียวเห็น อีกเดียวไม่เห็น ถามรูป

ถ้าใช้ได้ก็ copy ข้อมูลช้ามาก 2G ใช้เวลาไป 50 นาทีได้ จะลบข้อมูลบางครั้งก็ลบไม่ได้ บอก error กลุ้มใจจริงๆครับ ขอเคลมตัวใหม่เลยละกัน ต้องส่ง ทางไปรษณีย์ ไปที่ไหนใครทราบบอกด้วยครับ ขอบคุณครับ

จังหวัดไหนเหรอครับ???

Comment

Originally posted by sexmancom View Post
      จังหวัดไหนเหรอครับ???
      จังหวัดลำปาง ครับ

Comment

ถ้าเชียงใหม่มีใกล้ๆห้างโรบินสัน ลำปางม่ะรู้ครับ

Comment

อยู่จ.ลำปางคงต้องไปเคลมที่ศูนย์จ.เชียงใหม่ละครับ วิธีไปดูจากแผนที่หรือลิงค์นี้ครับ http://www.synnex.co.th/html/map/index.asp

Comment

ผมส่งไปรษณีย์ไปเคลมที่ศูนย์เชียงใหม่ได้มั้ยครับ พอดีหาดูเห็นว่ามีศูนย์เชียงใหม่

Comment

Originally posted by bobmberman View Post
              ผมส่งไปรษณีย์ไปเคลมที่ศูนย์เชียงใหม่ได้มั้ยครับ พอดีหาดูเห็นว่ามีศูนย์เชียงใหม่
              ลองโทรไปที่เบอร์ 0-5327-3644 , 0-5390-3673-4 ตอนเวลา 8.30 - 17.30 น. ดูก่อนดีกว่าครับ เพราะบางทีเวลาส่งไปทางพัสดุฯแล้วมันได้รับความเสียหายจากการขนส่ง ศูนย์บริการเองก็ไม่รู้ว่ามันพังเพราะลูกค้าหรือว่าผู้ขนส่งกันแน่ครับ

Comment

Originally posted by umic2000 View Post
                ลองโทรไปที่เบอร์ 0-5327-3644 , 0-5390-3673-4 ตอนเวลา 8.30 - 17.30 น. ดูก่อนดีกว่าครับ เพราะบางทีเวลาส่งไปทางพัสดุฯแล้วมันได้รับความเสียหายจากการขนส่ง ศูนย์บริการเองก็ไม่รู้ว่ามันพังเพราะลูกค้าหรือว่าผู้ขนส่งกันแน่ครับ
                เดี๋ยวจะลองโทรไปก่อนละกัน ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                X