Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนถามเรื่อง Gforce GO 7950 หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนถามเรื่อง Gforce GO 7950 หน่อยครับ

สวัสดีครับ ผม Babyface น้องใหม่ครับ(บางคนเห็นตัวจริงอาจจะบอกว่า Elderface ก็ได้) มาถึงก็เอาปัญหามาถามเลยครับ
    อยากจะถามว่าถ้าผมจะใช้ GForce GO 7950 จะดีหรือเปล่าครับ แล้วในไทยมีขายหรือยัง ราคาประมาณเท่าไรครับ ผมลองค้นเน็ทหาแล้วแต่ไม่เจอเลย (มาถึงก็ยิงเป็นชุดเลย) ตัวเก่าผมใช้ GO 7300 เล่น BF2 ยังกระตุกอยู่เลย รบกวนช่วยชี้แนะด้วยครับ

ขอบคุณที่ช่วยแนะนำครับ รบกวนอีกนิด ช่วยแนะนำเว็ปขายพวกคอม,โน๊ตบุ๊ก,อุปกรณ์เสริม,อะไหล่ ให้ด้วยได้รึเปล่าครับ คือไม่ค่อยมีเวลาไปเดินดูเองครับแนะนำร้านมาด้วยก็ดีครับท่าทางจะหายากจริงๆ
    ไปเห็นในเว็ปเมืองนอกทำ SLI ในโน๊ตบุ๊คแล้วน้ำลายไหล แต่ support เฉพาะรุ่น GO 7800 ขึ้นไป > <
    Last edited by Babyface; 18 Apr 2007, 15:48:26.

มองเครื่องรุ่นใหนครับเนี่ย

7600 go ก็แรงโขแล้ว

ยิ่งแรง ยิงแพง ยิ่งหนัก ยิ่งกินไฟ

Comment

7700 ของ A8J ก็พอแล้วมั๊งครับ 7950 ไทยจะมีมาขายเร่อ นอกจากจะสั่ง

Comment

ในไทยไม่มีขายหรอกครับ
        ในไทยสูงสุดที่เอามาขาย
        ATI----> X1700mobile
        Nvidia---> 7700go

Comment

7700 12pipeline

7600 8 pipeline บางตัว 64bit ไม่เป็น 128 Bit ดูดีๆด้วย

Comment

Working...
          X