Announcement

Collapse
No announcement yet.

งง_มีประกันรึป่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งง_มีประกันรึป่าวครับ

http://diy.alinkcorp.com/product_lis...u_brand=GALAXY

ทำไมไม่มีรู่น 7900GS galaxy อ่ะครับ

คงเป็น ซีรี้ 8 แทนแล้วมั้ง ครับ

Comment

อ้าว แล้ว ถ้า 7900GS จะไปเคลมของที่ไหนครับ

Comment

เรื่องเคลมคงไม่น่ามีปัญหานะผมว่า ทางประกันเค้าคงมีวิธีละครับ
        ประกันที่ไหนก็เคลมที่ นั้นเลยครับ

Comment

มีศูนย์เครมแต่ไม่มีของส่งคืนลูกค้า

Comment

....

Originally posted by หัวโบราณ View Post
            มีศูนย์เครมแต่ไม่มีของส่งคืนลูกค้า

อ้าวเวร แล้วคนที่มีของอยุ่ทำไงครับ

Comment

Originally posted by momaymint View Post
              อ้าวเวร แล้วคนที่มีของอยุ่ทำไงครับ
              กำ ต้องมีของแหละครับ

แต่ถ้าไม่มีก็............ ทำใจ แอสไพรินครับ

Comment

เค้าอาจจะให้อัพเกรด แต่เราก้ต้องเพิ่มเงิน

Comment

มันจะเพิ่มเปนรุ่นอะไรให้เหรอครับ เพิ่มเท่าไร

Comment

Working...
                  X