Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้หูฟังแล้วเสียงยังออกลำโพงครับ ช่วยทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้หูฟังแล้วเสียงยังออกลำโพงครับ ช่วยทีครับ

ใช้ HP Pavilion 2107TX
    มีปัญหาคือ เวลาจะใช้หูฟัง พอเสียบเข้าไปที่ช่อง Head phone ทั้ง 2 ช่องแล้ว เลียงลำโพงของโน๊ตบุคก็ยังไม่ยอมเงียบ อีกทั้งเสียงที่ออกมาทางหูฟังกลับยังเสียงแตกๆแปลกๆ (หูฟังสามารถใช้กับเครื่องอื่นได้ดี) มีวิธี set ยังไงครับ

ผมก็เคยเป็นกับ compaq 3221 ครับ มันเป็นที่ driver ไม่ตรงรุ่นครับ ต้องลง driver เสียงใหม่

Comment

Working...
    X