Announcement

Collapse
No announcement yet.

Power of blue

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Power of blue

Case Gview
    Modify: Left side acrylic 3 mm. with Fan 80mm.,120mm.
    Right side acrylic 2 mm.
    Led 30 cm (bottom,Front),10cm top

ภาพมัวจัง

Inside:Intel D 820 with Arctic cooling freezer7pro(cool)
    Gigabyte 945p
    Ram DDRII 2 GB
    สามตัวนี้ กะรอintelตัวใหม่ปลายปี แคช 6 เม็ก(แม่เจ้า)พร้อมชิปเซ็ตตัวใหม่
    HDD 160
    Sapphire ATI HD2600XT DDR3 256 MB 800/1400@850/1700
    ตัวนี้เจ่งมาก clock แล้วอุณหภูมิป้วนเปี้ยน36-45องศา คิดว่าเปลี่ยนซิงแล้วจะลากอีก
    X-FI extream music

เอาภาพจามือถือไปก่อนคับ ไว้กล้องดิจิตอลมาเมื่อไหร่จะอัพใหม่คับ

ดีไม่ดี หรือ แนะนำเพิ่มเติมได้คับ (มีโปรแกรมใส่ของเล่นเพิ่ม)

ตัวล่าง นี้ หลอด UV หรือ LED หลายตัวยาวๆ อะ เหนแต่แสง ==a
    ลองใช้งูตัวเลก (ที่พันสายขนาดเล็ก) พันสาย ที่ขนาดเลกๆ มั่งนะงับ เช่นพวก สายพัดลม กะ บางส่วนที่มานมีแค่ 3-4 เส้นอะ
    จัดสาย ให้เนเส้นทางที่แน่นอน หลบตามของ ตามหลีบ กะดีนะ พันกานปายมา งง @@ (จะได้โล่งขึ้นเพิ่มทางลมด้วย) (บางมุม อาจต้องซื้อ สายต่อ เพิ่ม เพื่อจะได้ อ้อมได้ +- -)

Comment

รูปใหญ่เบ้อเริ้ม
      สายรกไปหน่อยนะท่าน....

Comment

สวยดีครับ รูปใหญ่ไป

Comment

สวยดีคับเต็มตาเลย หุหุ..

Comment

แสบตาดีจิง

Comment

สวยดีครับ แต่ใหญ่ไปหน่อยครับ

Comment

Originally posted by PapZaZa View Post
                สวยดีครับ แต่ใหญ่ไปหน่อยครับ
                รูปที่โพสนี่ จะทำลายเซ็นต์หรือครับ ใหญ่จัง

Comment

สวยดีครับ แต่สายรกหน่อย จัดใหม่ เนียนๆ แหล่ม

ท่านPapZaZa ลองลายเซ็นเล็กๆดูนะครับ จะเนียนมาก อิอิ แซวนิดนึง

Comment

สวยดี แต่รูปใหญ่มากกกกก

Comment

สวยดีคับแต่รูปให้ไปนีสสสนึงอ่ะ

Comment

จัดสายอกีนิส ครับ

Comment

สวยดีครับ ลายข้าง

Comment

ทำแบบนั้น ใช้เงินเยอะป่าวครับ

Comment

รูปถ่ายไม่สวยเลยครับ

Comment

Working...
                              X