Announcement

Collapse
No announcement yet.

flashgot ของ firefox มันคืออะไร

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• flashgot ของ firefox มันคืออะไร

ถามกันตรงๆอย่างงี้เลย

เอาไว้ให้ firefox ใช้โปรแกรม flashget หรืช่วยดาวโหลดอืนๆได้ไงครับ

Comment

ปกติ firefox จะใช้ flashget ไม่ได้ครับต้องใช้ตัวช่วย คลิกขาวที่ลิงค์----flashgot จบ
      ปล.ใช้down them all ดูรึยังเอ่ยใช้ดีนะช่วงแรกอาจยากเพราะไม่คุ้น

Comment

คือบางทีมันจะใช้ตัวดาว์นโหลดของ Fire Fox ในการโหลดเองนะครับ
        พอใช้ Flashgot แล้วมันจะให้เลือกได้ว่าจะใช้โปรแกรมอื่นในการช่วยดาว์นโหลดครับ
        เช่นผมใช้ Internet Download Manager ถ้าไม่ใช้ Flashgot บางมีมันจะโหลดด้วย Fire Fox เองน่ะครับ
        พอใช้ Flashgot แล้วมันก็จะให้เลือกด้วยว่าจะใช้ IDM หรือ FireFox เองในการเลือกโหลด >_<

Comment

มี Link download ไหมครับ Fg สำหรับ FF อะครับอยากได้หรือเวปก็ได้

Comment

ไปเลยครับ https://addons.mozilla.org/en-US/firefox/addon/220

Comment

Working...
            X