Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเว็บซื้อของจากเมืองนอกหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเว็บซื้อของจากเมืองนอกหน่อยครับ

พอดีขายของใน ebay ได้มาร้อยกว่าเหรียญ ถ้าโอนเข้าธนาคาร paypal มันให้เรตเเค่ 30 บาทนะครับ เลยว่าจะเอาไปซื้อของดีกว่า เลยอยากทราบว่า มีเวปไหนที่ไว้ใจได้เเละขายของเกี่ยวกับคอมบ้าง นอกจาก ebay กับ amazon นะครับ หรือใครใช้ paypal อยู่จารับซื้อเงินผมก็ได้นะครับ ช่วยทีครับ

ขอบคุณมากๆครับ

Originally posted by watquik View Post
    พอดีขายของใน ebay ได้มาร้อยกว่าเหรียญ ถ้าโอนเข้าธนาคาร paypal มันให้เรตเเค่ 30 บาทนะครับ เลยว่าจะเอาไปซื้อของดีกว่า เลยอยากทราบว่า มีเวปไหนที่ไว้ใจได้เเละขายของเกี่ยวกับคอมบ้าง นอกจาก ebay กับ amazon นะครับ หรือใครใช้ paypal อยู่จารับซื้อเงินผมก็ได้นะครับ ช่วยทีครับ

ขอบคุณมากๆครับ
    ว้าววว รวยๆๆ

Comment

Originally posted by sicklab View Post
      ว้าววว รวยๆๆ
      รวยจิงก็ดีสิครีบ
      ดันรอผู้ช่วยเหลือครับ

Comment

แล้วเวลามันเสียละทำไง^^ อยากรู้เหมือนกัน ดันๆ^^

Comment

ขายไรอ่ะ = ="

Comment

Working...
          X