Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลงชื่อใครที่คิดจะสอย HD4870 ชัว 100%(แลกเปลี่ยนความคิดเห็น)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลงชื่อใครที่คิดจะสอย HD4870 ชัว 100%(แลกเปลี่ยนความคิดเห็น)

ตามนั้นครับเห็นผลเทสแล้ว จากที่คิดว่าไม่เปลี่ยนๆ
    ตอนนี้ผมเปลี่ยนจายแย้ว..........................

http://en.expreview.com/2008/06/24/f...and-hd-4850/5/
    ดูผลเทสเวปนี้แล้ว........เปลี่ยนใจทันที ตอนแรกเป็นห่วงเรื่องต้องเปลี่ยน PSU ตอนนี้โล่งอกละ
    โหลดนานหน่อยนะ ทั่วโลกเข้าเวปนี้อยู่คร้าบ

แต่เสียอีกอย่างนะทำไมมันร้อนจัง....9800GTX 58-60 ว่าร้อนแล้วนะเนี่ย(ไม่เปงไรเด๋วค่อยว่ากัน)

ย้ายค่ายครับ ขอสารภาพ เก็บตังค์รอแล้วจร้า
    ราคามันน่านักเชียว................................................................
    Last edited by Guitar_blues; 24 Jun 2008, 23:50:06.

ผมคนแรก.........เก็บตังค์ได้แย้ว 5 พันจร้า...รอของตัวเป็นๆ มาจะปล่อย 9800GTX ถูกๆ ปายละ
    (T_T ลาก่อนใช้แค่ 3เดือนเอง 555+)

ปล.กำอ่านไปอ่านมา มันต้องการพาวเวอร์ 650w ขึ้นไป กำๆๆ...ตั้งกระทู้ไปซะแล้ว แง่วๆ
    เปลี่ยนใจทันไม๊นิ...ร้อน+แรง แพงพาวเวอร์อีกตะหาก กำๆๆ
    Last edited by Guitar_blues; 24 Jun 2008, 23:53:53.

Comment

มาลงชื่อว่า............................ ตังค์หมดแล้วครับ

Comment

Originally posted by Farid1412 View Post
        มาลงชื่อว่า............................ ตังค์หมดแล้วครับ
        หง่ะ ผมอ่านจบเวปละ เปลี่ยนใจใช้ 9800GTX ต่อดีก่า รอมันห้ำหั่น ราคากันเองก่อน
        ใจร้อนแบบ 9800GTX เด๋วจาซวยซ้ำสอง 555 ได้แรงอยู่ 3 เดือน

Comment

Originally posted by Guitar_blues View Post
          หง่ะ ผมอ่านจบเวปละ เปลี่ยนใจใช้ 9800GTX ต่อดีก่า รอมันห้ำหั่น ราคากันเองก่อน
          ใจร้อนแบบ 9800GTX เด๋วจาซวยซ้ำสอง 555 ได้แรงอยู่ 3 เดือน
          ง่ะ งงเลยครับท่าน ตั้งตัวไม่ทัน..

Comment

ถ้ามีเงินก็คงจาเปนรุ่นนี้ละครับ แต่ตอนนี้นั้น.....T-T

Comment

นึกว่าจะรวมตัวกันซื้อราคาส่ง อิอิ

Comment

ไม่ซื้อ 100% เพราะไม่มีตังส์

Comment

4850 ก็พอแระ

Comment

เอาแน่ครับ ต้นเดือนชัวร์ ถ้าล็อตแรกไม่หมดเสียก่อนนะ

ปล. enermax liberty 620w น่าจะเอาอยู่นะ

Comment

อัพเดทล่าสุด วันนี้เดินเล่นๆ
                      อยู่ๆหูผึ่งไปได้ยินว่า 9800GTX ราคาน่าจะปรับเป็น 7500up นะเค้าว่า ไม่ใช่ 6พันอย่างที่คิดๆกัน(ฟันกำไรกันอีกละ)

โหย....งี้โครงการขาย9800gtx สัก 7500 ผมก็เปงหมันไปแล้วอ่ะจิเนี่ย.....พับโครงการ4870ไปได้เรยT_T

Comment

7500up ให้ร้านมันเก็บไว้ใช้เองเหอะครับ ถ้าเป็น 9800GTX+ 55nm ค่อยมาว่ากัน

ราคาแบบนั้นซื้อ 4850 มาใช้ยังดีกว่า

Comment

Originally posted by ARES View Post
                          7500up ให้ร้านมันเก็บไว้ใช้เองเหอะครับ ถ้าเป็น 9800GTX+ 55nm ค่อยมาว่ากัน

ราคาแบบนั้นซื้อ 4850 มาใช้ยังดีกว่า
                          เห็นด้วยอย่างแรง
                          ปล.รอคนปล่อย 9800GTX หุๆ

Comment

เอาแน่ๆ 4870
                            แต่ต้องรอเก็บตังก่อน รอไปซัก 4 เดือน ราคาคงลงมากกว่านี้เยอะ

ถึงตอนนั้น อาจมี 5850 ออกมาแล้วก็ได้

Comment

รอดูราคา 4850 ซักระยะ ว่าจะสอยมาลองความแรงดูซะหน่อย

Comment

Working...
                              X