Announcement

Collapse
No announcement yet.

รับcase โมแล้ว ราคาไม่เกิน 1,000

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รับcase โมแล้ว ราคาไม่เกิน 1,000

ผมชอบอ่าครับ
    แต่ไม่กล้าลงเอง+งบมันไม่จบแน่ๆๆ

อยู่ที่นครศรีธรรมราช ใครมีช่วยลงรูปและ ราคาไว้นะครับ
    ไม่ก็ถ้าต่างจังหวัด จัดส่งมาได้เลยครับ
    +ค่าส่งด้วยก็ได้ครับ

อยากได้มากๆๆ

เอาแบบมาถึงยัดใส่ของผมได้เลยนะ อิอิ
    ขอบคุณครับ

ติดต่อได้ที่

bs60986326@hotmail.com

จะดีเหรอครับ ไม่ลองไม่รู้น๊ะ งบ1000 รับเคสมือ2 มาโมจะดีกว่ามั๊ยครับ ค่อยๆทำไป สนุกดีออก
    งบหมดก็หยุด มีค่อยทำต่อ มันเป็นความสุขทางใจน๊ะ ผมว่า... หรือคนอื่นว่าใง

Comment

ผมเพิ่งมาอยู่ที่นคร อ่าครับ ไม่ทราบว่าซื้อกันที่ไหน
      แนะนำหน่อยได้ไหมอ่าครับ ใครที่อยู่แถวๆนี้ แนะนำร้านก็ได้

Comment

ไปดูที่โชว์ลาวก็ได้ครับ มีน้องอยู่นครคนนึง อาจจะช่วยกันได้

ไอดีนี้ใง อยู่นครศรี petzaza007

Comment

ผมบ้านอยู่นครแต่มาเรียนกรุงเทพ
          ที่นครไม่ค่อยมีครับ
          พัดลมที่มีไฟก็หาได้แต่โนเนม
          ถ้าเป็นหลอดไฟก็ อมร บนโลตัส
          หรือไมก็ร้านขายเครื่องเสียงตรงข้ามกับคาฟู
          เห็นมีไฟขายเยอะ
          อะคีลิคใสก็อยู่แถวซอย โรงเรียนกลยาณี

Comment

ผิดที่ผิดทางนะเนียะ

Comment

ตอนแรกอ่านมาไม่คิดว่าคนจังหวัดเดียวกัน

ของผมงบบานครับ
              แต่ค่อยๆ ซื้อเลยไม่รู้สึกว่าจ่ายเยอะ

ของแต่งในจังหวัดก็มีนะครับ
              ใช่ว่าจะไม่มีซะเลย

พัดลมใส่ก็มี อคิลิคก็มี ไฟก็มี

ไม่ทราบว่าอยู่แถวใหนครับ

ตอนนี้ผมเจาะฝาข้างแล้วใส่อคลิลิคกับพัดลมใสให้เด็กแถวหมู่บ้าน
              งบก็ 500 เหลือ 7 บาท ครับ

เดียวจะเอามาลงให้ดู

Comment

บอร์ดเน่าจัง
                Last edited by petzaza007; 25 May 2009, 23:09:42.

Comment

petzaza007
                  ท่านอยู่นครศรี เหมือนกันเหรอครับ
                  ผมเห็น hi5 ของคนในรูปอ่ะครับ (ว่าแต่ใครเหรอครับ)
                  ว่าแล้วคุ้นๆ เหมือนเคยเจอรูปนี้ที่ไหน

Comment

Originally posted by aekshow View Post
                    จะดีเหรอครับ ไม่ลองไม่รู้น๊ะ งบ1000 รับเคสมือ2 มาโมจะดีกว่ามั๊ยครับ ค่อยๆทำไป สนุกดีออก
                    งบหมดก็หยุด มีค่อยทำต่อ มันเป็นความสุขทางใจน๊ะ ผมว่า... หรือคนอื่นว่าใง
                    ม้ายรุ

Comment

Originally posted by ball_ball View Post
                      petzaza007
                      ท่านอยู่นครศรี เหมือนกันเหรอครับ
                      ผมเห็น hi5 ของคนในรูปอ่ะครับ (ว่าแต่ใครเหรอครับ)
                      ว่าแล้วคุ้นๆ เหมือนเคยเจอรูปนี้ที่ไหน
                      รูปประจำตัวผมในบอร์ดนี้นะหรอครับ
                      ผมเข้า Google แล้ว Key ไปว่าสาวสวย เจอภาพนี้เลยเอามาใส่ซะเลย

เจ้าตัวเล่น Hi5 ด้วยหรอ Hi5 ไรอะ PM มาบอกที

Comment

เคสของผมถ้าผมโมแล้วรับรองถ้าจะขายผมจะขายในราคาที่มากกว่าตอนซื้อมานะ

เพราะตอนโมมันต้องเสียตังเพิ่มอยู่แล้ว โมเสร็จแล้วก็ต้องดีกว่าตอนยังไม่โมแน่นอน

ไม่งั้นจะโมไปทำไม แนะนำให้หาเคสทั่วไปดีกว่าครับ แล้วเอามาจินตนาการเอาเองแบบ

สวยโดนใจตัวท่านเอง คนอื่นจาว่าไงอย่าไปสนขอเพียงท่านภูมิใจในสิ่งที่ท่านบรรจงลงไป

แค่นี้ก็อิ่มเอิบแล้วครับ (ในความคิดของผมนะ) หาได้ไวไวนะครับ แล้วผมจะรอชมครับผม

Comment

Working...
                        X