Announcement

Collapse
No announcement yet.

HD 2600 กับ HD 2900 ต่างกันที่ภาพหรือครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HD 2600 กับ HD 2900 ต่างกันที่ภาพหรือครับ

HD 2600 กับ HD 2900XT ต่างกันที่ภาพหรือครับ

เห็นเค้าบอกมาว่า HD 2600 มีระบบทำให้ดูหนังได้ดียิ่งขึ้นแต่ HD 2900XT ไม่มี
    เพราะมันเป็นรุ่นแรกใช่ป่าวครับ แล้วเจ้าตัว HD 2900PRO มันจะเหมือนกับ HD2900XT ไหมครับ

อันนี้ไม่แน่ใจนะเห็นเค้าว่า กันเลยมาถามเพื่อความสะบายใจก่อนชื้อครับ

ท่าน หัวหน้าหมู่ มาชี้แนะข้าน้อยทีคร๊าบ

ภาพไม่ต่าง ต่างที่ความแรง (HD 2900XT แรงกว่ามากมาย แฟรมเรตสูงกว่า)

HD เหมือนกัน เท่าๆ กัน

Comment

ราคา ครับ อิอิ

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
        ราคา ครับ อิอิ
        ถูกต้อง นะครับบบบบบบบบ ผมว่าภาพ คงไม่ต่างกัน ต่างกันที่ความเร็วครับ

Comment

HD2600 จะมี UVD คับ ช่วยลดภาระโหลดของ cpu ขณะรับชม HD/BluRay ได้มากๆ ส่วน HD2900XT แรงกว่าหลายก้าวคับ

Comment

ภาพไม่ต่างครับ ต่างแค่ความแรงกะราคา

Comment

ใช้อยู่ครับ แรงดีครับ 2900

Comment

Working...
              X