Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเคยทำธุระกิจผ่านเนตมั่งอยากรู้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเคยทำธุระกิจผ่านเนตมั่งอยากรู้

มันได้ตังจริงๆเหรอครับเห็นโฆษณากันจัง

มันมีหลายอย่างครับ ได้น่ะก็มีทั้งได้ทั้งหลอกลวงครับ ที่บอกได้เป็นแสนๆ น่ะก็ได้ครับ แต่คนที่ได้ ใช่ว่าจะได้ง่ายๆ แบบ เดือน 2 เดือนครับ เขาทำกันเป็นปีๆครับ หลายๆๆปีครับ เป็นหลักแสนน่ะ และก็ใช่ว่าทุกคนจะไปถึงระดับนั้น แต่ที่ผมรู้จักมันมีแต่พวกธุรกิจแบบเครือข่ายนะครับ ทีได้ตังค์ ส่วนไอ้คลิกเมล ยังไม่เคยศึกษาคับ ต้องรอผู้รู้ท่านต่อไป

Comment

Working...
    X