Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามผู้รู้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามผู้รู้หน่อยครับ

คือ เวลาผมเปิดเว็บที่มันมีรูปขึ้นอะครับ มันโหลดไม่เต็มรูปอะครับ บางทีโหลดไปไม่ถึงครึ่งรูปมันก็หยุดแล้วไม่ไปต่อเลย แต่บางทีมันก็โหลดเต็มรูป ต้องกดรีเฟรชหลายๆทีบางทีก็เต็มบางทีก็ไม่เต็ม แต่พวกรูปลายเซ็น รูปประจำตัว มันไม่เป็นนะครับ เป็นทั้งIE Safari Firefoxเลยอะครับ
    อยากทราบว่าเป็นเพราะอะไร อะคับ เพราะสมัยชก่อนไม่เป็นเลย มาเป็นประมาณอาทิตย์ 2 อาทิตย์เองครับ ถ้าได้วิธีแก้ด้วยจะดีมากเลยครับ
    Attached Files

อาจจะเป้นที่เน็ตก็ได้ครับ ช่วงนี้ฝนตก เน็ตไม่ค่อยสะเถียร เท่าไร

ของผมก็เป็น เปิดดูรูปโป้ ดูที่มันมี เยอะๆ แล้วบ้างอัน มันไม่ติดต่อกัน เพราะเป็นแบบที่คุณบอกอะแหละ เซงมาก ก๊ากๆๆ

Comment

อ่าครับ แต่อีก2เครื่องมันไม่เป็นเลยอะครับ ใช้เน็ตตัวเดียวกันอ่าครับ ลองปิด2เครื่องนั้นแล้วก็ยังเป็นอยู่ดี แต่เวลาโหลดเกมส์มันก็ความเีร็วปกตินะครับ งงจริงๆT T

Comment

Working...
      X