Announcement

Collapse
No announcement yet.

Disk Defragmenter ไดร์C บ้านผมทำไมมันขึ้นแบบนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Disk Defragmenter ไดร์C บ้านผมทำไมมันขึ้นแบบนี้

แบบว่า เมื่อก่อนเวลา ทำมันก็ไม่มีปัญหาอะไรแต่พอ หลังๆ พอทำแล้วมันก็กลายเป็นแบบนี้เกิดจากอะไรหรอคับ ผู้รู้ ช่วยหน่อย
    Thx มากๆนะงับ

Last edited by Editionz; 3 Jul 2008, 01:24:24.

เดาว่าไฟล์บางตัวมันไม่อนุญาตให้ไปเคลื่อนย้ายที่ๆมันอยู่ตอนลงโปรแกรมแต่แรกอ่ะครับ ของผมก็เป็นครับ

Comment

ปิดโปรแกรมที่รันเป็น background ลงให้หมดก่อนครับ

ตอน defrag อย่าไปเล่นอะไร

Comment

เดียวลองทำตามงับ ใจมากๆ

Comment

Working...
        X