Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้ายครับ ผมซื้อ vga palit 9600gso มันไม่มีหัวแปลง dvi มาให้อะ ใครซื้อมาใช้บอกผมที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้ายครับ ผมซื้อ vga palit 9600gso มันไม่มีหัวแปลง dvi มาให้อะ ใครซื้อมาใช้บอกผมที

ผมซื้อที่ jib ไม่รู้ว่าหาย หรือว่าไม่มีอะ
    ซวยเลยอะ ที่บ้านจอเป็นสาย D-sub
    ใครที่ซื้อมาแล้วช่วยบอกทีครับ แงแง

ตอนซื้อมามันไม่มีอยู่ในกล่องและนะครับ ดูทีๆ

Comment

กำ เสียกะตังเพิ่มอีกละ..

Comment

ซวยจังเลย
        ตกลงมันมีไม่มีเนี่ย
        ถ้ามีจะเอาไปเปลี่ยน

Comment

palit 9600gso ไม่มีมาให้ครับ ตัองหาซื้อเองประมาณ 80 บาท ของผม gigabyte 9600 gso ดันแถมมาตั้ง 2 อัน

Comment

จริงอะ
            ซวยแล้ว ผมอยู่หาดใหญ่ไม่รู้มีขายไหม
            ใครอยู่หาดใหญ่พดูบอกที

Comment

ไม่มีครับผมก็ซื้อมาGf9600 GSO Palit เขาไม่ได้เเถมมาให้ ดีนะที่ผมทักช่าง ช่างมันทำงงๆ มันบอกว่าไม่มีเหรอ
              เราก็เปิดกล่องให้มันดู มันก็บอกว่างั้นเอาของมันไป เกือบต้องเสียตังเลย ชื้อที่ jibเหมื่อกัน

Comment

ที่จริงน่าจะแถมมานะ ยี่ห้ออื่นเค้ายังแถมกันเลย

Comment

ยี่ห้อหนึงไม่แถมอีกยี่ห้อดันแถมมาให้2อัน

Comment

Working...
                  X