Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้ไดเวอตัวไหนกันมาMODกับSB0090

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้ไดเวอตัวไหนกันมาMODกับSB0090

ผมเห็นมีหลายตัวตอนนี้ผมใช้ creative_youppax232sp2 ผมว่าเสียงแย่กว่าไดเวอแท้อีกอ่ะครับ
    เลยอยากรู้ว่ามีตัวไหนอีกรึปล่าว ช่วยแนะนำทีครับ มีวิธีปรับแต่งด้วยยิ่งดีครับ
    ขอบคุณคราบ

kx เสียงดีกว่า ถ้าใช้เป็น

Comment

ลองโหลดมาแล้วครับแต่ใช้ไม่เป็นครับ พอจะมีลิ้งสอนไหมครับ

Comment

พอลงKXแล้วเสียงหายไปเลยครับ งง

Comment

Originally posted by artoshi View Post
          พอลงKXแล้วเสียงหายไปเลยครับ งง

Comment

เสียงยังไม่ออกเลยครับ

Comment

ได้แล้วครับไปโหลดตัวใหม่มา kxdrv3541-full.exe
              คุณเรือรบพอจะแนะนำวิธีการปรับแต่งเบื้องต้นหน่อยได้ไหมครับ

Comment

Working...
              X