Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากรู้ความแตกต่างระหว่าง BENQ T2200HDกับ E2200HD

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากรู้ความแตกต่างระหว่าง BENQ T2200HDกับ E2200HD

อยากรู้ความแตกต่างระหว่าง BENQ T2200HDกับ E2200HD
    พอดี เก็บตังค์ได้พอดี จอเก่าเวียเลยจะซื้อใหม่
    ใครที่รู้ หรือใช้อยู่ ช่วยบอกหน่อบครับ

E2200HD มี HDMI แต่ยังไม่มีขายในประเทศไทยครับ

Comment

แล้วตอนนี้ ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ
      ใครเดินแถวพันทิพย์ดูมั่ง

Comment

T2200HD ไม่แน่ใจว่าหมด stock ไปยัง ต้องเดินดูคับ
        ราคากลาง ที่พันทิปอยู่ที่ 5600คับ

ไม่งั้นก็ไปเอารุ่น E2200HDA ก็ได้คับ มี audio in ด้วย 5800 โดยประมาณ

Comment

Originally posted by tawincam View Post
          แล้วตอนนี้ ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ
          ใครเดินแถวพันทิพย์ดูมั่ง
          วันเสาร์เดินทั่ว 1000ทิพย์ Benq T2200HD เจอร้านเดียว it city ครับ 5790 หรือ 5890
          เนี้ยหล่ะ ไม่แน่ใจว่าจากงาน commart ที่ผ่านมา คนซื้อเยอะของขาดหรือเปล่า ไม่เจอร้านอื่นเลย

Comment

E2200HDA ราคราเท่าไหร่ครับตอนนี้ ของเหลือเยอะไหม

Comment

Originally posted by tawincam View Post
              E2200HDA ราคราเท่าไหร่ครับตอนนี้ ของเหลือเยอะไหม
              ราคาจะแพงกว่า T2200HD อยู่ประมาณ 200-500 ได้ครับ
              มีทั่วไป ตัวนี้ เพราะคนเล่น T2200HD มากกว่า

Comment

E2200HDA ไม่มีDVIงะ

Comment

Originally posted by wisa abngern View Post
                  E2200HDA ไม่มีDVIงะ
                  ใช่ครับ แล้วก็ มีแต่ port d-sub อ่ะครับ ถ้าจำไม่ผิด

Comment

Originally posted by thegto View Post
                    ใช่ครับ แล้วก็ มีแต่ port d-sub อ่ะครับ ถ้าจำไม่ผิด
                    ง่ะ ไม่มี DVI หรอ
                    ว้า
                    สงสัยต้อง T2200HD ล่ะ

Comment

ไม่มี dvi นี่เสียหายย่อยยับ

T2200HD สอยเรย ใช้อยู่ แหล่ม อิอิ

พรุ่งนี้จะไปสอยตัวที่2เหมือนกันครับ 5690 บาท

เมียมันอิจฉาครับ เลยว่าจะสอยมาอีกตัวคอมก็วางคู่กัน
                      อยู่บ้านเดียวกัน อิจฉาทำไมมะรุ เลี้ยงลูกยังจะอยากได้จออีก
                      Last edited by amcrew; 27 Nov 2008, 04:08:09.

Comment

ซื้อเผื่อลูกด้วยนะคับ จะได้ครบ อิๆ

Comment

Originally posted by amcrew View Post
                          ไม่มี dvi นี่เสียหายย่อยยับ

T2200HD สอยเรย ใช้อยู่ แหล่ม อิอิ

พรุ่งนี้จะไปสอยตัวที่2เหมือนกันครับ 5690 บาท

เมียมันอิจฉาครับ เลยว่าจะสอยมาอีกตัวคอมก็วางคู่กัน
                          อยู่บ้านเดียวกัน อิจฉาทำไมมะรุ เลี้ยงลูกยังจะอยากได้จออีก
                          ซื้อที่ไหนอะคับ รบกวนช่วยบอกด้วยคับ ขอบคุณล่วงหน้าคับ

Comment

Working...
                          X