Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเกี่ยวกับ M/B EP31 DS3L ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเกี่ยวกับ M/B EP31 DS3L ครับ

คือว่า M/B EP31 DS3L นี่มันใส่ram เป็น dual ได้ใช่มั้ยครับ แล้ว ใส่ยังไงครับ

มีแรม 2GB*2 ใส่ได้มั้ยครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ถามอีกนิด ครับ ผมมี แรม บ้านๆ นะครับ มัน ทำ dual ได้ มั้ยอ่าครับ

Comment

ใส่ยังไง.... ก็หันให้ถูกข้างละ ดันเข้าไปให้ขาล๊อกมันดังแกร๊บค่ะ ...

555+ ไม่ได้ช่วยอะไรเลย แปร่วววว

เอาดีๆละ.... ก็ใส่ในสล๊อตที่มันสีเดียวกันอ่ะค่ะ.

Comment

Originally posted by -NuCre@m- View Post
        ใส่ยังไง.... ก็หันให้ถูกข้างละ ดันเข้าไปให้ขาล๊อกมันดังแกร๊บค่ะ ...

555+ ไม่ได้ช่วยอะไรเลย แปร่วววว

เอาดีๆละ.... ก็ใส่ในสล๊อตที่มันสีเดียวกันอ่ะค่ะ.
        ตามนั้นเลย...

Comment

ram 2G*2 ได้
          แต่ 1G*4 ต้องเป็น Ram แบบ single side เท่านั้น

Comment

Originally posted by boysangbom View Post
            ถามอีกนิด ครับ ผมมี แรม บ้านๆ นะครับ มัน ทำ dual ได้ มั้ยอ่าครับ
            แรมบ้านๆ <---ยี่ห้อแปลกๆ มะเคยได้ยิน สงสัยออกใหม่
            เอาเป็นว่าถ้ามันเหมือนกันก็คงได้มั๊งคะ ถ้าบอร์ดมันรับนะ...
            Originally posted by Nihilus View Post
            ตามนั้นเลย...
            ลอกกันเห็นๆ... อิอิ

Comment

55+ บ้านๆ นี่ผม หมาย ถึง ที่ราคา 700 ทำนองนี้ งับ ขอบคุณครับ

Comment

-NuCre@m- ตอบซะเสียวเลย
                คิดไปถึงไหนแล้วววว

Comment

Working...
                X