Announcement

Collapse
No announcement yet.

ต้องการวิธีการ Overclock VEGUS185.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ต้องการวิธีการ Overclock VEGUS185.

ต้องการวิธีการ Overclock VEGUS185. ขอวิธีหน่อยครับ หรือส่งข้อมูลมาที่ saneen@homepro.co.th

อย่าเลยครับ Notebook อะ แค่ใช้งานธรรมดาก็ร้อนแล้วยิ่งไป OC มันอีกไม่ต้องคิดครับงานนี้เจ๊งชัวร์ครับใช้ไปตามมีแหละครับพอแล้วมันก็ไม่ช้าอะไรขนาดนั้นหนิครับ

Comment

เคยเห็นใน PC today คับ แต่ผมว่าอย่างไปลากมันเลยคับ
      เพราะการลากนั้น ก่อให้เกิดความร้อนสูงตามมา
      ซึ่ง NB นั้นเราจัดการเรื่องการระบายความร้อนได้ยาก
      อุปกรณ์ก็จะเกิดความเสียหายได้สูง

Comment

Working...
      X