Announcement

Collapse
No announcement yet.

พี่ๆครับ ผมจะอัพเดต ไบออส ยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พี่ๆครับ ผมจะอัพเดต ไบออส ยังไงครับ

พอดีคอมผมใช้มาจะ4ปีแล้ว ผมก้อเหนในเว็บเค้ามีเรื่องเกี่ยวกับการ อัพเดต ไบออสกัน ผมเลยอยากอัพเดตมั่งแต่ทำไม่เปน พี่ๆช่วยสอนผมหน่อย นะครับ

ขอบคุณ พี่ๆล่วงหน้า ครับ

ใช้เมนบอร์ดตัวไหนอะ

Comment

ผมก็ไม่ทราบเหมือนกันครับแต่เท่าที่รู้

ใช้M/B อะไรล่ะ
      บางยี่ห้อมันจะมีโปรแกรม Live Updateมาให้
      ให้น้องไปDownload File Bios ตัวล่าสุดมา แล้วใช้โปรแกรมที่แถมมากับM/B Flashไปเลย ปลอดภัยกว่า Flash ใน Dosด้วย

Credit พี่ AMD ครับ สอนเอาไว้

Comment

Working...
      X