Announcement

Collapse
No announcement yet.

S41-310 แบบนี้ปกติมั๊ยคับช่วยทีนะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• S41-310 แบบนี้ปกติมั๊ยคับช่วยทีนะ

คือว่าผมเพิ่งสังเกตเห็นว่าเวลาตั้งบนพื้นราบหรือโต๊ะ ฐานรองด้านซ้ายล่างของตัวเครื่องมานไม่ติดพื้นหนะคับกดลงไปมานก้อเด้งขึ้นไม่ติดพื้นเหมือนเดิม อย่างนี้มานเคลมได้มั๊ยคับ ช่วยแนะนำทีนะคับชาว S41

เครื่องผมไม่เป็นนะครับ ลองเชคตรงยางรองเครื่องที่อยู่ด้านล่างรึยังครับ ว่ามีไรไปติดอยู่รึเปล่า รึยางรองมันหลุด

Comment

เดี๋ยวผมกลับไปลองดูก่อน ยังไม่ได้สังเกตเลย

Comment

ของผมมานก็ เท่ากานน้า

Comment

ง่ะ เปงคนเดียวเองแฮะ ควรโทรไปถามที่ศูนย์เลยดีหรือว่าถามที่ดีลเลอร์ที่ซื้อดีคับ (ซื้อของร้าน speed)

Comment

Originally posted by TcFT View Post
            ง่ะ เปงคนเดียวเองแฮะ ควรโทรไปถามที่ศูนย์เลยดีหรือว่าถามที่ดีลเลอร์ที่ซื้อดีคับ (ซื้อของร้าน speed)

ถ้ายังซื้อไม่นาน ถาม ร้าน

เกิน อาทิตย์ ไปโยน ศุนย์ที่แถว สะพานควาย เลยงัป

ส่งร้าน ส่ง synnex ตรงรอ 1 - 2 อาทิตย์

Comment

ถ้าไม่ได้เป็นเคสที่ผมแนะนำไว้ เข้า0 โลดครับทั่นน

Comment

เช็คหลายรอบแล้วก็ยังไม่ราบสนิทคับ ฐานรองด้านซ้ายล่างลอยจากพื้น คงต้องหาเวลาไปศูนย์ซะแล้วตอนนี้ดันใกล้สอบอีก -_-"
                ท่านใดเคยไป 0 มั่งคับ ลง bts สะพานควายแล้วไปไงต่อเหรอคับ ช่วยแนะนำที ขอบคุณคับ

Comment

โอ้ ท่านเจ้าของกระทู้ซื้อร้านเดียวกะผมเรยยย
                  ของผมปกติคับ ไม่โยกเยก

Comment

BTS สะพานควายลงฝั่งพหลฯ ขาออก
                    แล้วเดินไปทางจตุจักร ศูนย์อยู่ตรงตีนสะพานข้ามคลองพอดีครับ

Comment

Originally posted by TcFT View Post
                      เช็คหลายรอบแล้วก็ยังไม่ราบสนิทคับ ฐานรองด้านซ้ายล่างลอยจากพื้น คงต้องหาเวลาไปศูนย์ซะแล้วตอนนี้ดันใกล้สอบอีก -_-"
                      ท่านใดเคยไป 0 มั่งคับ ลง bts สะพานควายแล้วไปไงต่อเหรอคับ ช่วยแนะนำที ขอบคุณคับ
                      http://www.benq.co.th/page/?pageId=196

นี่คร้าบแผนที่เลยงาปปปปป

Comment

เครื่องผมปกติดี

Comment

ถ้าซื้อที่ spe*d ผมว่าส่ง 0 เองดีกว่าครับถ้าไม่อยากฆ่าพนักงานนะครับ
                          Last edited by bankkanb; 26 Jul 2007, 22:58:01.

Comment

Working...
                          X