Announcement

Collapse
No announcement yet.

ความเห็นจากชาวOCZ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ความเห็นจากชาวOCZ

คือ เมื่อวานผมเอา PWC. 4850 REF. ซื้อมือ2มา 3900 เมื่อเดือนก่อนไปเคลมที่ COM7 มาครับ เนื่องจากเล่นไปนานๆภาพจะแตกและร้อนมากๆ สูงสุด 107 ผมลองถามเขาดูว่าจะอัฟเป็น 4870 ได้เปล่า เค้าเลยเสนอ PWC 4870 1G DDR5PPH +อีก 3300 ก็เท่ากับ 3900+3300 = 7200 อยากทราบความเห็นจากเพื่อนว่าผมได้ของถูกของแพงครับ และราคารุ่นนี้จริงๆมันเท่าไรหรอครับหาจากเวปไม่มีเลย ขอบคุ.มักๆครับ

Last edited by u4847561; 4 Mar 2009, 13:59:29.

ถูกคอดๆ...

Comment

ให้ไว

Comment

ดีๆ

Comment

รีบจัดเลยให้ไว

Comment

ถ้าเป็นตัวpcs+จัดเลยครับ

Comment

คุ้มครับ จัดไป

Comment

นี่ล่ะ Com7 ชอบจริงๆ

Comment

ราคาแจ่มมากๆๆๆ

Comment

ไปสอยมาแล้วครับตัวเหมือนในรูป ตอนส่งของเค้าบอกเตรียมตังมาเท่าไรผมบอกเตรียมมาพอดี 3300เหอๆสงสัยจะให้ผมขอบคุงทุกท่านครับ+เพิ่มอีก หรือว่าเขาจะให้ผม+น้องลง ผมว่าที่ถูกเพราะว่าผมซื้อ 4850 มาถูก 3900 ประกันเหลือ2ปี
                    ขอบคุงทุกท่านครับ^^

Comment

คุ้มมากๆเลย อิจฉา
                      sigpic
                      -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
                      -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
                      งดแรงชั่วคราว

Comment

แรงๆ คุ้มมากมาย

Comment

ไม่คุ้มก็เอามาขายผมสิครับ 7200 บาท ยินดีรับซื้อ ^_^

Comment

Working...
                          X