Announcement

Collapse
No announcement yet.

ENGTX285+ กับ Geforce 9800gt+(2ตัว)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ENGTX285+ กับ Geforce 9800gt+(2ตัว)

ตัวไหนมันดีกว่ากันคับ

GTX 285 น่าจะแรงกว่า
    ปล. เดี๋ยวจะมีคนบอกใหมเนี้ย ว่า HD4770 x 3 ตัวแรงกว่า เอิ๊ก ๆๆๆๆ

Comment

9800GT SLI ผมว่า เล่น Crysis ยังสู้ GX2 ไม่ได้เลยนะ ไม่แน่ใจนะคระบ ดู ใน youtube
      เพราะฉะนั้น 285 คุ้มกว่า เยอะมากกกกกกกกกกกกกกก

Comment

GTX285 แรงกว่า 9800GTX+ 2 ตัวก็แรงประมาณ 9800GX2
        Last edited by vibe; 13 Jul 2009, 20:18:52.

Comment

275 ก็พอมั้ง เก็บตังค์ไว้ทำอย่างอื่น ต่างกัน 5000

Comment

275 ก็ำำพออีกเสียงครับ อยากเล่น SLI ก็ 260 2 ตัวไปเลย

Comment

เนี่ย ตัวENGTX285 กับ ตัวGefroce 9800 GTX(SLI 2 ตัว)
              ตัวไหนดีกว่าอ่ะ
              แล้ว Gefroce 9800 GTX(SLI 2 ตัว) กับ ที่ขึ้นกระทู้อยู่ตอนนี้ ตัว HD4770 ป่ะ
              แบบไหนดีกว่ากัล
              Attached Files

Comment

ENGTX285

Comment

Originally posted by maxx2007 View Post
                  275 ก็พอมั้ง เก็บตังค์ไว้ทำอย่างอื่น ต่างกัน 5000
                  เหลือตังไปลงอ่างด้วยลุง

Comment

Originally posted by Nihilus View Post
                    เหลือตังไปลงอ่างด้วยลุง
                    งั้นไม่ต้องซื้อการ์ด เอาไปลงอ่างให้หมดเลย

Comment

Originally posted by freezeza View Post
                      เนี่ย ตัวENGTX285 กับ ตัวGefroce 9800 GTX(SLI 2 ตัว)
                      ตัวไหนดีกว่าอ่ะ
                      แล้ว Gefroce 9800 GTX(SLI 2 ตัว) กับ ที่ขึ้นกระทู้อยู่ตอนนี้ ตัว HD4770 ป่ะ
                      แบบไหนดีกว่ากัล
                      โทษนะคับขออีกทีนะ
                      สรุป ENGTX285 แรงกว่า Gefroce 9800 GTX(SLI 2 ตัว) แล้วก้ HD4770 อีกหรอ ผมจะได้เน้น ENGTX285 ไปคับ

Comment

Originally posted by freezeza View Post
                        โทษนะคับขออีกทีนะ
                        สรุป ENGTX285 แรงกว่า Gefroce 9800 GTX(SLI 2 ตัว) แล้วก้ HD4770 อีกหรอ ผมจะได้เน้น ENGTX285 ไปคับ
                        GTX285 ดีกว่าครับ ถ้าเอา 9800GTX+ มา SLI เวลาเล่นเกมก็เหลือตัวเดียว ทั้ง 2 ค่าย เอาตัวเดียวแรงๆดีกว่าครับ

Comment

Originally posted by maxx2007 View Post
                          งั้นไม่ต้องซื้อการ์ด เอาไปลงอ่างให้หมดเลย

Comment

ขอบคุณคับ ก้กะว่าจะไม่ OC การ์ดจอ แต่จะ OC CPU แทน มันจะดีม๊ะเนี่ย

Comment

ดีครับ แต่อยากบอกว่า 285 ไม่คุ้มและจะตกรุ่นแล้ว
                              ถ้าซื้อ(มือหนึ่ง)ตอนนี้ก็...

Comment

Working...
                              X