Announcement

Collapse
No announcement yet.

CD แบบนี้ต่างจากธรรมดายังไงคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• CD แบบนี้ต่างจากธรรมดายังไงคับ

คลิก

มันทำให้เสียงดีขึ้นหรอคับ ดีกว่้าแบบทั่วๆไปยัไง

คุณภาพแผ่นดีกว่าคับ มาจากเม็ดพลาสติกที่เกรดสูงกว่า แล้วก็เมื่อเราเขียนข้อมูลลงไปแล้ว มันจะอยู่กับเรานานกว่า Princo คับ

Comment

แผ่นคุณภาพดีคับ เก็บไว้ได้นานๆ^^

Comment

แล้วทำไมต้องเป็น audio ครับ

Comment

Originally posted by s4410020 View Post
          แล้วทำไมต้องเป็น audio ครับ
          เพราะ audio คุณภาพเสียงดีกว่า mp3 ที่เป็นเพลงเดียวกันคับ เขาก้อเลยน่าจะเอาแผ่นไว้ไร้ audio ^^

Comment

Working...
          X