Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามครับ ที่ระยองร้านใหนมี Microlab X3 บ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามครับ ที่ระยองร้านใหนมี Microlab X3 บ้าง

ผมเดินหาที่ Star เจอแต่ X1300/5.1 พอแทน X3/5.1 ไหวมั้ยครับ

พอดีอยากจะลองเปลี่ยนลำโพงดูครับ

Comment

Originally posted by payypalmm View Post
      พอดีอยากจะลองเปลี่ยนลำโพงดูครับ
      ลองไปเดินดูที่ร้าน AMON ที่แหลมทอง หรือร้าน เซ้นทรัลซาวด์หรือที่สุดท้ายคือสตาร์ครับ

Comment

micro star มีครับแต่แพงหน่อย

Comment

ดันให้ครับ
          ระยองเหมือนกัน
          ว่าจะไปสอย Eacan หรือไม่ก็ X3 จาก กทม.
          เร็วๆนี้ครับผม

Comment

X1300 ยัง***ง X3 เยอะเลยครับ

Comment

Working...
            X