Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลงแล้ว ccc 8.10 beta Vista ไม่เห็นมีปรับรอบพัดลมเหมือนในริวิวต่างประเทศเลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลงแล้ว ccc 8.10 beta Vista ไม่เห็นมีปรับรอบพัดลมเหมือนในริวิวต่างประเทศเลย

ไม่มีนะคะ VPU Rocover ก็ไม่มีด้วย

มันได้เฉพาะการ์ดบางตัวครับไม่ได้ทุกตัว ส่วน VPU Recovery อาจจะเป็นเพราะคุณใช้ Vista หรือเปล่า เพราะ ผมใช้ Vista มันก็ไม่มีเหมือนกัน

Comment

ปรับ avivo ไม่เห็นมีไรเปลี่ยนเลยครับ มีใครทราบบ้าง ผมใช้ windows media player เป็นเฉพาะ กับ 4850 ตอนใช้ 3650 ก็เปลี่ยนได้ตามปกติ

Comment

แล้วแต่รุ่น + ยี่ห้อ Asus HD3870 DDR4 ก็ปรับไม่ได้นะครับ

Comment

3870 DDR4 Asus ผมใช้ปรับได้นะ lol รุ่น TOp

Comment

ผมปรับไม่ได้แฮะ ไม่ใช่ รุ่น top win XP

Comment

Working...
            X