Announcement

Collapse
No announcement yet.

Red alert 3 ครับ ลงไม่ได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Red alert 3 ครับ ลงไม่ได้ครับ

ตอนแรกที่เล่นก็ลง drive D ได้แต่พอบลและลงใหม่ จะลงไว้ที่ Drive D เหมือนเดิมกลับขึ้นแบบนี้

กด retry แล้วก็ไม่ได้ cancel อย่างเดียว

และก็อีกเกม FM 2009 ลงแล้วจะเปิดเล่นกลับขึ้น บลูสกรีน

COD-WAW เหมือนกัน ทั้งๆที่ผมเคยลงแล้ว แต่พอลบแล้วลงใหม่กลับลงไม่ได้

ผมว่า D: ผมมันต้องเป็นอะไรแน่นอนเลย

Comment

แผ่นเสีย

Comment

ไฟล์บางตัวเสีย
        หรือลงวินโดว์ใหม่ครับ

Comment

ลองเปลี่ยนชื่อโฟลเดอร์ยังครับ

Comment

สรุปเลยครับ ผมลองลงไดรฟ์ C: แล้ว ลงได้ แต่ลง ไดรฟ์ D: ไม่ได้ ทั้ง 2 เกมเลยแปลกไหม

งงเลย มีวิธีแก้ไหม ส่วนเรื่อง format ผมเพิ่งทำไปเมื่อวาน หลังจากที่ลง FM2009 แล้วขึ้นบลูสกรีน แต่หลังจาก format แล้วก็ยังลง FM2009 ไม่ได้อยู่ดี

Comment

ดัน

Comment

ลบ drive d แล้ว patition ใหม่เลย

Comment

Working...
                X