Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ LCD 17" ซักตัวทีครับ งบ 5500

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำ LCD 17" ซักตัวทีครับ งบ 5500

แล้ว spark 8500GT DDR3 เนี่ยน่าใช้กว่า 7600GS มั้ยครับ

ขอบคุณล่วงหน้าคร้าบ

จอเดินดูที่ชอบสีเองจะดีกว่าครับ ความสวยความชอบ บอกกันไม่ได้ ครับ

8500GT ยังไม่เคยลองแต่ดูคะแนนที่เข้าลองกัน ก็ไม่เลวครับ

Comment

เรื่องราคาไม่แน่ใจนะครับผมแนะนำ พวก Philips Samsungs Asus ก็ดีนะครับ

Comment

เอา Service และประกันดีๆ ถ้า ถ้าเป็นประกันที่แบบว่าเจอ Dead Dot 1 จุดแล้วสามารถเปลี่ยนได้ยิ่งดีมากครับ (ภาษาอังกฤษเรียกอะไรหว่าจำม่ะได้ครับประมาณ Zero อะไรเนี้ยมั่งครับ)

Comment

Working...
        X