Announcement

Collapse
No announcement yet.

เมนบอร์ดไหนเหมาะกะ AMD 64x2 3800+ครับ(90nm)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เมนบอร์ดไหนเหมาะกะ AMD 64x2 3800+ครับ(90nm)

ผมใช้ตัดต่อไลท์หนัง เน้นเล่นเกมส์เป็นหลัก ช่วยแนะทีครับ มันเยอะจนเลือกไม่ถูก หลายใจก็ว่าได้ เห็นเค้าว่า เวลาซื่อก็ให้ดู การใช้งาน เน้นประกัน ดูยี่ห่อดีๆหน่อย เลือกชิบเซ็ทที่ดีๆหน่อย แต่ส่วนใหญ่ผมจะดูคุณสมบัติเมนบอร์ดนะ ซึ่งเข้าประเด็น การใช้งาน ส่วนประกัน ยี่ห่อ ชิบเซ็ท เค้าจะอันดับมาตราฐานยังไง มีไครพอจะจัดอันดับ พวกนี้ไหวบ้างไหม
Working...
X