Announcement

Collapse
No announcement yet.

PES2008 เล่นกับเพื่อนต้องทำไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PES2008 เล่นกับเพื่อนต้องทำไงครับ

PES2008 เล่นกับเพื่อนต้องทำไงครับ เพราะผมเพิ่งเล่นจริงๆ ช่วยแนะนำหน่อยครับ ขอบคุณครับ

จอย2อันเสียบusbจบคับเล่นได้เลย

Comment

เข้าโหมดไรอ่าครับ ผมยัง งงๆ กับเกม ขอบคุณครับ

Comment

โหมดEXHIBITIONตอนที่เลือกทีมเหย้าทีมเยือนก็ให้จอย2เลื่อไปทางขวาแค่นั้นจบ
        นั่งเล่นหน้าจอพร้อมกัน2คนสนุกกว่าเวลายิงเข้าข่มกันมันส์สะใจกว่าonlineเยอะเลยคับ
        Last edited by amstel; 14 Jun 2008, 19:19:41.

Comment

ตามนั้นครับ

Comment

ขอบคุณครับ^^

Comment

เซทจอยที่ SETING นะครับ ใส่ได้ 8จอย เล่นทีมล่ะ4คนเลย รับลอง มัน (ด่าเพื่อนแหลกกะจาย)
              อิอิ

Comment

Originally posted by tawincam View Post
                เซทจอยที่ SETING นะครับ ใส่ได้ 8จอย เล่นทีมล่ะ4คนเลย รับลอง มัน (ด่าเพื่อนแหลกกะจาย)
                อิอิ
                โหะๆ เตะกันมั่วเลยงั้น^^ ยังไม่เคยเห็นใครเล่น8คนเลย

Comment

Working...
                X