Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะ OC X2 6000+ ไม่เคยทำสอนหน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะ OC X2 6000+ ไม่เคยทำสอนหน่อยคับ

คือต้องใช้ โปรแกรม อะไร OC อะครับ โหลดที่ไหน
    Spec ผมนะครับ

X2 6000+
    8800 GT MSI
    Ram corsair 2GB/667
    M2N-E
    PSU tsunami 400W

ตัวนี้ผมจะ OC ได้ซะเท่าไรอะครับ มีผลเสียอะไรรึเปล่า
    สอนวิธีทำหน่อยครับ

ถามในOverclock Techniques ไม่มีคนตอบอะครับ

ซื้อ 6000+ มาวันนี้เล่น Crysis มันขึ้นเยอะอะ

สอนทีครับ

Comment

ลองไปโพสสอบถามหมวด AMD ดูครับ มีแต่คนเก่งๆ ทั้งนั้น

Comment

คอมแรงขนาดนั้นแล้วจะยัง OC อีกหรือครับพอได้แล้วมั้งครับน่ะ ของผม Cerelon 1.8 Ghz ยังไม่ OC เลยอิจฉาคุณจริง

Comment

เดียวท่านกวางก็แวะมามั่ง อิอิ

Comment

แนะนำว่าตั้งหมวดกระทู้ CPU AMD ดีกว่าครับ

ในหมวด General มันมีพวกหมั่นใส้ Intel กับ Amd อยู่นะ(เท่าที่เห็น)
            จะก่อสงครามกันเปล่าๆ

เค้าถึงแยกหมวดไว้ชัดเจนไงครับ

Comment

Working...
            X