Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีเกมใหม่ออกมาให้เล่นกันอีกแล้วครับพี่น้อง [PC] Hour of Victory

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีเกมใหม่ออกมาให้เล่นกันอีกแล้วครับพี่น้อง [PC] Hour of Victory

เกมแนวสงคราม ที่ออกมาให้เล่นสักพักใหญ่ๆ บนเครื่อง X-BOX360 ครับ ครานี้ได้
    เวลามาเจอกันบนระบบพีซีบ้าง จะเจ๋ง หรือจะแป๊กกว่าบนเครื่องคอนโซล ก็ต้องมาพิสูจน์กันครับ
    ขนาดความจุ 5.22GB ครับ เสาะหาได้ตามเวปบิทชั้นนำครับ
    Minimum System Requirements
    Processor: Pentium 4 @ 2.4 GHz
    Memory: 1 GB (1.5 GB for Vista)
    Video Memory: 256 MB
    Sound Card: DirectX Compatible
    DirectX: 9.0c
    Keyboard & Mouse
    DVD Rom Drive

Recommended System Requirements
    Processor: Intel Core 2 DUO Processor E6600 (2.4 GHz)
    Memory: 2 GB
    Video Memory: 512 MB
    Sound Card: DirectX Compatible
    DirectX: 9.0c
    Keyboard & Mouse
    DVD Rom Drive

แจ่มเป็ดมัยเกมส์นี้

Comment

คงไม่ล่ะไม่ค่อยถูกโรคกับFPSย้อนยุค

Comment

ต้องลองหามาเล่นซะแว๊ว..

Comment

ภาพมันแปลกๆอะ

Comment

9.0c ทำไมกินสเปกโหดจัง แล้วมันสนุกมั้ยครับ ตั้ง 5g โหลดหลายวันเลย ToT

Comment

เหลืออีก 8 ชม. ก้จะเสร็จ......ใครเสร็จก่อนก้มาบอกเล่าสู่กันฟังนะครับ ว่ามันส์ป่ะ...หวังว่าคงจะดีกว่า conflict denied ops. นะ

Comment

อย่างกับ COD2 เหอๆ

Comment

Originally posted by armyman View Post
                  เหลืออีก 8 ชม. ก้จะเสร็จ......ใครเสร็จก่อนก้มาบอกเล่าสู่กันฟังนะครับ ว่ามันส์ป่ะ...หวังว่าคงจะดีกว่า conflict denied ops. นะ
                  conflict denied ops ผมว่าก็สนุกดีนะ ผมเล่นอยู่เลย น่าจะใกล้จบเต็มทีแล้วมั้ง

Comment

ทำไมไม่แนะนำ AMD ว่ะ ไม่เล่นแม่งล่ะ เซง+บรรลัย

Comment

ตอนแรกก็จะโหลด แต่....

FPS on based World War II....

เปลี่ยนใจดีกว่าครับ....

Comment

ช่วงนี้มันเงียบเหลือเกิน โหลดเกมส์มาก็ไม่ค่อยได้เล่น เฮ้อ...

Comment

จะโหด จะเลว จะดี ของฟรี มีต้องโหลด.......5555....เปิดบิทไว้ แล้วไปตายซะ...อิอิ

Comment

เห็นออกมาวันนี้เอง ผมว่าภาพไม่เท่าไหร่ COD4งามกว่าเยาะ แต่ผมเบื่อสงความแล้ว -*-

Comment

คอมพ์ตอนนี้เคลมแรมอยู่ครับ HDD ก็ไม่มีใช้ แฮะๆ เอาไปปล่อยแล้ว
                              น่าลองดูเหมือนกันครับ แต่คอมพ์ไม่มีนี่หละสิ ...
                              GLORIOUS PC MASTER RACE
                              May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

Working...
                              X