Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีตัวเมาส์ตัวไหน โดนบ้างๆครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีตัวเมาส์ตัวไหน โดนบ้างๆครับ

สำหรับใครที่ไปคอมมาร์ทจ๊ะ ฝากส่องให้หน่อยนะจ๊ะ งบสัก 1000-2000 นะ /ไว้เล่นเกมส์อย่างเดียวเลย
    Last edited by pong747; 20 Mar 2008, 20:34:30.

มีเมาส์ตัวไหน โดนๆ บ้างครับ

สำหรับใครที่ไปคอมมาร์ทจ๊ะ ฝากส่องให้หน่อยนะจ๊ะ งบสัก 1000-2000 นะ /ไว้เล่นเกมส์อย่างเดียวเลย

Comment

ผมใช้ Microsoft Sidewinder อยู่ครับ ใช้ได้ดีมากกกกกกกกกกทีเดียวแต่อาจจะไม่ถนัดสำหรับคนมือเล็กเพราะมเม้ามันใหญ่ครับ แต่สวยงาม ราคาประมาณ 3000 ครับผม

Comment

Logitech G5, G7(Wireless), G9
        Razer Copperhead, Lachesis

Comment

2000 เล่น G5 ไม่ก็ Copperhead ดีกว่า

ป.ล. ถ้ามีงบเล่น Razer DeathAdder เลย ใช้ดีมากๆๆๆๆๆ

Comment

A4TECHX7 ครับ Mouse laser ราคาไม่แพงแค่ 780 บาทเท่านั้น ปรับความเร็วได้ตั้งแต่ 600-2500DPI ใช้มา 5-6 เดือนละ ใช้งานโอเคเลยคับ

Comment

Working...
            X