Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขา Rock/Metal Only

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขา Rock/Metal Only

เป็น OST จากเกมส์ Guitar Hero III ไปเจอที่ แมงป่องเข้าเลยขอนำเสนอ โดยเฉพาะเพลงสุดท้ายเจ๋งมาก

รายชื่อเพลง และวงที่เล่น คลิ๊กที่นี่ (2 บรรทัด)
    Last edited by Aeromancer; 15 May 2008, 01:13:52.

น่าเสียดายเพลงเด่นๆบางเพลงไม่มี T_T
    เพลง through the fire and flames ของ dragonforce ก็ไม่มี เสียดายๆ

สงสัยมีแผ่น2-3 ตามออกมารึเปล่า เพราะเพลงไนเกมส์โครตๆจะเยอะเลย 5555555+

Comment

มาเชียว

Comment

ผมว่า ภาค 1 กะ 2 เพลงมานติดหูกว่าน่ะ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

ตัวเกมส์มันต้องใช้อะไรเล่นบ้างมันเล่นกับคอมฯ ได้ป่าวอ่ะ อิอิอิอิ

Comment

-*-

Originally posted by ลุงอ๊อด View Post
              ตัวเกมส์มันต้องใช้อะไรเล่นบ้างมันเล่นกับคอมฯ ได้ป่าวอ่ะ อิอิอิอิ
              โหลดมาลงแล้วเล่นได้เลยครับลุง
              แต่ถ้าไม่มีจอย ต้องกดคีบอร์ดเล่น (ก็มันไปอีกแบบ)
              กดไป ฟังเพลงไป เพลินๆครับ

Comment

Originally posted by nitroboy View Post
                น่าเสียดายเพลงเด่นๆบางเพลงไม่มี T_T
                เพลง through the fire and flames ของ dragonforce ก็ไม่มี เสียดายๆ

สงสัยมีแผ่น2-3 ตามออกมารึเปล่า เพราะเพลงไนเกมส์โครตๆจะเยอะเลย 5555555+
                (1) คิดเหมือนกันเลยครับ ชอบเหมือนกัน Dragon Force ว่าจะหาซื้อแผ่นเต็มไปเลย แต่แผ่นนี้ผมซื้อเพราะเพลงสุดท้าย มากกว่า The Devil went down to Georgia เดิมเป็นเพลง country

(2) แต่ผมว่าภาคนี้เพลงคุ้นหูเยอะเลย อย่าง one-Metalica , black magic-Santana , paranoid-Black Sabbath , no of beast-Iron Maiden, welcome to-Gun n Roses
                Last edited by Aeromancer; 16 May 2008, 13:19:22.

Comment

เดิมชอบflyleaf อยู่แล้ว ขอบคุณนะจร้า

Comment

Originally posted by Aeromancer View Post
                    (1) คิดเหมือนกันเลยครับ ชอบเหมือนกัน Dragon Force ว่าจะหาซื้อแผ่นเต็มไปเลย แต่แผ่นนี้ผมซื้อเพราะเพลงสุดท้าย มากกว่า
                    เอาไหมมีอยู่ทั้ง 3 ชุด

Comment

เอาไหมมีอยู่ทั้ง 3 ชุด
                      จิงดิ แผ่นปั้มไทย หรือปั๊มนอกครับ ?

Comment

ปั๊มไทย ของplatinum เอามาขายนี่แหละครับ1-2 ไม่มีเพลงแถมเหมือนแผ่นญี่ปุ่นหรอก
                        ส่วนชุด3 ของsony มั้ง ที่วงย้ายมาอยู่ค่าย roadrunner มีvideo แถม ถ้าจำไม่ผิดนะจะไปรื้อดูอีกที

Comment

Originally posted by nitroboy View Post
                          โหลดมาลงแล้วเล่นได้เลยครับลุง
                          แต่ถ้าไม่มีจอย ต้องกดคีบอร์ดเล่น (ก็มันไปอีกแบบ)
                          กดไป ฟังเพลงไป เพลินๆครับ
                          จะลองโหลดดูคัฟ อิอิอิอิ

Comment

อืมน่าสนใจ ๆ

Comment

เล่นกีตาร์จริงๆดีกว่าครับ มันกว่าเล่นเกมเยาะ

Comment

Working...
                              X