Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมเสียบ CDROM RW แล้วทำไมมันหาไม่เจอค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมเสียบ CDROM RW แล้วทำไมมันหาไม่เจอค่ะ

เอา CD-Rom RW แบบ IDE มาเสียบอ่ะคะ พอดูใน ไบออส มันหาเจอ แต่ เวลาบูตเข้าวินโดวแล้ว กลับ ไม่เจอ ลอง ADD Hardware ดูแล้ว ก็ยังไม่เจอ ไม่รู้จะทำยังไงมีวิธี แก้ บ้างไหมค่ะ ขอบคุณค่ะ

เห็นคำว่าค๊ะเลยเข้ามาตอบ

ลงวินโดวส์ใหม่คับ

Comment

เสียบจั๊มเปอร์ข้างหลังยังครับ ถ้าเสียบแล้วเสียบถูกยังครับ

Comment

วันนี้ก็มีคนpmมาค่ะกับผม
        แล้วไปเจอในกระทู้ใช้ครับ T_T
        ลงวินใหม่ก็ดีครับ

Comment

ให้ผมไปดูให้มั้ยครับ ^^

Comment

Working...
          X