Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลงไดรเวอร์การ์ดจอแล้ว มันเป็นแบบนี้ ช่วยที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลงไดรเวอร์การ์ดจอแล้ว มันเป็นแบบนี้ ช่วยที

ลงไดรเวอร์การ์ดจอแล้ว มันเป็นแบบนี้ อะครับ ใช้ V3905TU หาไดร์เวอร์ใหม่ล่าสุดมาลงก็ไม่หาย แก้ยังไง คับช่วยที ไปโพสในหมวด nb แล้วเงียบเลย
    Attached Files

ลงไปคนละตัวหรือเปล่า หรือยังไม่ได้ไป set ที่ propoties

Comment

ลบไดว์เวอร์ตัวเก่าออกหรือยังครับ

Comment

ลบตัวเก่าออกแล้วก็ไม่หาย
        Set propertie แล้วด้วย

มันเป็นชิบ intel GM965 อะคับ

Comment

ผมก็เคยเป็น
          ผมลองลบไดเวอร์แล้วลงใหม่มันก็หาย

Comment

Working...
          X