Announcement

Collapse
No announcement yet.

Spec นี้ร้านไหนจัด 35,000 รวม VAT7% ซื้อเลยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Spec นี้ร้านไหนจัด 35,000 รวม VAT7% ซื้อเลยครับ

Spec นี้ ร้านไหนจัด 35,000 รวม VAT 7% แล้ว รับเลยครับ หาร้านรับประกอบคอมฯ
    Intel Q 9400
    Asus P5Q-Pro
    E-VGA GF 9500GT DDR2
    A_DATA Vitesta DDR2 88+ CL4-4-4-12
    WD 6400 AAKS
    DVD RW LG
    RaidMax "HYBRID" Full Power 530W
    case RaidMax Ninja Black
    Mouse/Keyboard Logitech
    LG "W1942S-PF" 19"
    ดูเทียบราคาจากในเวปหลายๆเวป จัดลงตัวที่ 32,500 รวม Vat ก็ 35000 พอดี แนะนำร้านมาเลยครับ

ไป ซื้อ TK ครับ เพราะ EVGA ต้อง TK ครับ สเปคมันค่อนข้างจะ ระบุร้านมาอยู่แล้วนิครับ

RAIDMAX รุ่นนี้ ร้านใหนๆก็หมดแล้วครับ เหลือที่เห็นก็ บัสซิเทค ครับ

ไม่ต้องหาร้านครับ เพราะมันซื้อได้ไม่กี่ร้านครับ ของพวกนี้
    อิอิ

Comment

จขกท ต้องการอาไยหว่า ลองไปดูพันทิพย์เองดีมั้ยครับ ยังกะมาประมูล งง

Comment

จะว่าไปก็เหมือนประมูลแฮะ อิอิอิ เอางี้เลย ประมูลครับ Spec นี้จะซื้อใช้ 3 เครื่องที่ Office ครับ
        ร่วมแสนเลยนะ ร้านไหนว่างงานแล้วเข้ามาเห็นก็ จัดมาครับ ผมจะติดต่อไปทันที

Comment

ที่จัดๆ สมมติ 30k นี่ยังไม่รวม vat เหรอครับ งี้ก็ต้องเอาตังไปมากกว่า 30k ? - -

Comment

เบิ้ลเลย

Comment

ถูกครับ ราคาใน WEB ส่วนใหญ่ยังไม่ VAT 7% ที่เค้าเสนอๆกันส่วนใหญ่ไม่มีใครบอกนี่ว่า VAT แล้ว ส่วนใหญ่ก็ยังทั้งนั้น
              เรื่อง VAT มองข้ามไม่ได้นะครับ ที่เกินงบกันเพราะตรงนี้ด้วย อย่าลืม V A T 55555.

Comment

ราคาในเวบร้าน JIB , HWH รวม Vat แล้วครับ แต่มีของไม่ครบแน่

Comment

Working...
                X