Announcement

Collapse
No announcement yet.

xfx7900gs ไม่มีขายในโลกนี้แล้วใช่มั้ยยยยยยย !!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• xfx7900gs ไม่มีขายในโลกนี้แล้วใช่มั้ยยยยยยย !!!

ดูทุกร้านแล้วบอกไม่มีมีมีมีมีมีมีมีมีมีมีมีมีมีมี....

ซื้อที่พันทิปรึเปล่าครับ?

รู้สึกว่าพันทิปนี้อะไรๆช่วงนี้จะขาดๆหายๆทั้งนั้นเลย

Comment

ราคามันประมานเท่าไรหว่า . .

Comment

เด๋วมือสองเพียบ รออีกนิด เชื่อผมๆ อย่าหลงไปเชื่อใคร อิอิ

Comment

เดินไปถามที่ศูนย์เลยซิครับ ศูนย์ xfx ที่พันทิพย์ครับ

Comment

Pantip มี Zeer ไม่มี

Zeer มี Pantip ไม่มี เหอๆ

Comment

ที่เซียร์เห็นยังมีอยู่น่ะคับ

Comment

Originally posted by หายไม่เจอ View Post
                ดูทุกร้านแล้วบอกไม่มีมีมีมีมีมีมีมีมีมีมีมีมีมีมี....
                ต้องเป็นXFXเท่านั้นรึป่าวครับ Winfastได้มั้ยท่าน 7900GS ร้านIT Spirit ยังมีครับ
                ราคา7990 บาท

Comment

มึนรึเปล่าท่าน วันนั้นผมไปเดินกับคุณกอล์ฟ ยังเจออยู่เลย ... ถ้าไม่มีก็สั่งก็ได้ ที่คอมพิ้วแอนด์มอร์ น่ามีนะ เห็นขาย XFX เยอะเหมือนกัน ลองดูดีๆ

ปล. วันนั้นที่ว่า นี่ผมหมายถึงเมื่อวานนี้เอง ^^"

Comment

Working...
                  X