Announcement

Collapse
No announcement yet.

เปิด-ปิด ลำโพงแล้วมีเสียงตุ๊บ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เปิด-ปิด ลำโพงแล้วมีเสียงตุ๊บ

ผมใช้ Eacan A600II นะครับ
    เวลาเปิด-ปิด ลำโพงแล้วมันมีีเสียงตุ๊บ ใครใช้รุ่นนี้อยู่ไม่ทราบว่าเป็นอาการปกติรึเปล่า

ีวิธีแก้ไขยังไงช่วยบอกด้วยครับ

ขอบคุณครับ

ของผมก็เป็นครับ

Comment

ไฟมันกระชากอะ ลองผ่านตัวUPS ดูสิ

Comment

Originally posted by P@RN View Post
        ของผมก็เป็นครับ
        ของผมไม่ดังเลย

Comment

ของผมดัง ติ๋ม

Comment

ไม่รู้สิ ของผมหลายตัวยี่ห้ออื่น ก็เป็น แต่ก็เสียงเบาๆไม่ดังมาก
            ตอนปิดเปิด สวิตซ์ไม่น่าห่วงเท่าไร
            จะห่วงก็ตอน เล่นเพลงอยู่ดีๆมีเสียง ตุบเข้าแทรก นี่แหละ เปิดไฟในห้องก็ดัง 555

Comment

ผมว่าพาวเวอร์แอม มัน ชีลล์ กราวไม่ดี คิดว่านะ

Comment

รุ่นเดียวกัน....เป็นเหมือนกัน

แต่ก่อนต่อ UPS ก็เป็น เดี๋ยวนี้ไม่ได้ต่อ UPS แล้ว

มีคนบอกว่าต่อ UPS แล้วเสียงมันอั้นๆ ก็เลยต่อตรง

Comment

ผมก็เป็น เเต่ไม่ได้ซีเรียส อะไร

Comment

Originally posted by E6420 View Post
                    ของผมไม่ดังเลย
                    ผมดังนะคุณนก Klipsch 2.1 THX นะครับ

Comment

ผมก็ดังเหมือนกันอ่ะ ทำไงดี

Comment

ปรกติ

Comment

Working...
                        X